Game da Samfur
Wadannan dumbbells an ƙera su ne daga ƙarfe na simintin gyare-gyare don samar da ƙarfi na dogon lokaci, mai rufi don cimma lalura mai laushi da dadi.Ana iya amfani da wannan dumbbell a kowane horo na yau da kullum, ciki har da cardio da yoga.Wadannan ma'aunin nauyi sun dace don tafiya na lantarki, motsa jiki na ƙungiya, toning, ƙarfafa tsoka da sauran motsa jiki na gaba ɗaya.An tsara siffar dogon lokaci don tsayayya da mirgina kuma rufin zai kare bene da kayan aiki.Ƙananan girman, sauƙin ƙarawa, waɗannan nauyin šaukuwa, ajiya mai dacewa, ba sa buƙatar ɗaukar sararin samaniya.Saboda haka, ya dace sosai don amfani na cikin gida da waje, kuma ya dace da tafiya.
Game da Amfani
Daga kirji da kafadu zuwa biceps da triceps, ana iya amfani da dumbbells don yawancin motsa jiki.Yi amfani da dumbbell da aka saita a gida ko ɗauka tare da ku don kasancewa kan lokaci tare da aikin motsa jiki na yau da kullum ko da inda kuka je.
Hakanan zaka iya samun ƙarin motsa jiki yayin tafiya tare da aboki ta hanyar ɗaukar saitin ma'auni kawai da yin aikin biceps yayin tafiya.Fara da ƙananan nauyi kuma kuyi aikinku sama, ko ma riƙe biyu a hannun ku a lokaci ɗaya don ƙarin nauyi lokacin da kuka shirya.
Game da Bayani
1. Cast iron dumbbells suna dipping vinyl don karrewa kuma don taimakawa kare ku.
kasa da sauran kayan aikin motsa jiki
2.Taimaka sauti da sassaka hannuwanku, kafadu da baya
3. Siffar hexagonal don sauƙaƙe tari da amfani mara amfani
4. mai kyau don motsa jiki na gida ko studio
5. mai girma don motsa jiki na physiotherapy
6. riko cikin sauki a hannun gumi
7. cikakke don horar da nauyin nauyi da toning
8. roba mai aminci ba zai toshe bene ba
Game da Kunshin
Kowane Neoprene Dumbbell a cikin polybag, 10prs Neoprene Dumbbell a cikin kwali mai kwalliya, kusan 800kg a cikin akwati na katako.
Game da Riba
* Muna da ƙwararrun R&D da ƙungiyar QC, za su iya saduwa da ƙwararrun abokan ciniki.
* Za mu iya samar da farashi mai gasa da sabis mai kyau.
* OEM / ODM / OPM maraba.Labal mai zaman kansa yana samuwa don biyan buƙatun kasuwa.
* Samfurin kyauta ana maraba don gwaji mai inganci.
*Muna iya isar da kaya akan lokaci.