Labarai

  • Resistance Loop Bands - Yadda Zaku Amfana Daga gare su

    Resistance Loop Bands - Yadda Zaku Amfana Daga gare su

    Maɗaukakin madauki na juriya sune na'urorin horar da juriya marasa nauyi waɗanda za a iya amfani da su don motsa jiki duk sassan tsokoki. Hakanan ana iya amfani da su don Jiki, farfadowa, da motsi. Kuna iya amfani da igiyoyin madauki na juriya don taimakawa haɓaka ƙarfin ku, tsoka ...
    Kara karantawa
  • Fa'idodin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Latex

    Fa'idodin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Latex

    Makadan juriya na latex kayan aiki ne masu dacewa don juriya motsa jiki. Bincike ya nuna cewa wannan juriya na roba yana inganta ƙarfi, ciwon haɗin gwiwa, da motsi. Ana amfani da maƙallan TheraBand a cikin shirye-shiryen motsa jiki na tushen shaida don gyara raunin da ya faru, haɓaka motsin aiki na ...
    Kara karantawa
  • Daban-daban Nau'in Jiyya

    Daban-daban Nau'in Jiyya

    Yayin da kalmar "jin dadi" na iya nufin abubuwa iri-iri, a zahiri tana da ma'ana guda ɗaya kawai: dacewa da lafiyar jiki. Waɗannan sun haɗa da abun da ke cikin jiki, jimiri na bugun zuciya ...
    Kara karantawa
  • Abin da za ku yi tsammani a wurin motsa jiki na motsa jiki

    Abin da za ku yi tsammani a wurin motsa jiki na motsa jiki

    Idan baku taɓa zuwa wurin motsa jiki na motsa jiki ba, ƙila yawan kayan aiki da mutanen da ke cikin ɗakin sun shafe ku. Mutane da yawa suna jin tsoro, musamman waɗanda ba su da kwarin gwiwa sosai. Ko kai mafari ne ko guru na motsa jiki, th...
    Kara karantawa
  • Horar da Motsa Jiki don Masu farawa

    Horar da Motsa Jiki don Masu farawa

    Koyarwar igiya na iya zama babban motsa jiki, amma yana iya zama da wahala ga masu farawa.Ayyukan motsa jiki na jan igiya Yin amfani da igiya mai jan hankali yana buƙatar ci gaba mai ƙarfi da daidaito mai kyau. Ga wadanda ke da matsala a tsaye, zauna a kan kujera kuma ku sanya hannayen ku a kan abin hannu. Da zarar kun g...
    Kara karantawa
  • Menene Lambun Hose?

    Menene Lambun Hose?

    Tushen lambu wani nau'in bututu ne mai sassauƙa wanda ke isar da ruwa. Ana iya amfani da shi don haɗawa da yayyafa da sauran kayan haɗi, kuma ana iya haɗa shi zuwa famfo ko spigot. Bugu da kari, wasu hoses suna sanye take da sprayers da nozzles. Tiyon lambu yawanci yana haɗawa...
    Kara karantawa
  • Booty Bands Suna da Maɗaukaki, Mai Rahusa, kuma Mai Girma Don Cikakkun Ayyukan Jiki

    Booty Bands Suna da Maɗaukaki, Mai Rahusa, kuma Mai Girma Don Cikakkun Ayyukan Jiki

    Ƙungiyoyin ganima suna da yawa, marasa tsada, kuma suna da kyau don motsa jiki mai cikakken jiki. An yi su da roba kuma sun zo cikin matakan juriya daban-daban guda uku, don haka ana iya amfani da su don juriya na ƙasa, tsakiya, da babban juriya. Baya ga ƙarfafa ƙafafu, ana kuma iya amfani da bandeji na ganima ...
    Kara karantawa
  • Bututun Juriya Guda - The Basics

    Bututun Juriya Guda - The Basics

    Idan kana neman ingantacciyar hanya don haɓaka na'urorin lantarkin ku kuna iya la'akari da bututun juriya ɗaya. Ana amfani da waɗannan yawanci a gwaji da ƙira. Ana iya amfani da su don aikace-aikace daban-daban kamar, wutar lantarki, halin yanzu, ƙarfin lantarki, juriya, c ...
    Kara karantawa
  • Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru (TRX)

    Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru (TRX)

    TRX yana nufin "cikakkiyar motsa jiki na juriya" kuma ana kiranta "tsarin horon dakatarwa". Tsohon Sojojin Ruwa na Amurka ne suka haɓaka shi. Saboda buƙatar kiyaye kyakkyawan yanayin jiki a fagen fama, da kuma magance matsalolin gaggawa da yawa, dakatarwar TRX ...
    Kara karantawa
  • Menene fa'idodin yin Pilates?

    Menene fa'idodin yin Pilates?

    A matsayin hanyar wasanni da ta fito a Turai, Pilates ya zama wasanni na duniya ga dukan mutane bayan kusan karni na ci gaba. Pilates ya haɗu da yoga, mikewa, da nau'ikan hanyoyin motsa jiki na Sinanci da na Yamma. Ta hanyar ƙarfafa tsokoki masu zurfi na hu...
    Kara karantawa
  • Bambanci tsakanin tsalle-tsalle da igiya

    Bambanci tsakanin tsalle-tsalle da igiya

    A zamanin yau, mutane suna son tsallake igiya sosai. Zai iya koya mana mu shiga tsaka mai wuya a rayuwarmu don cimma sakamakon rasa nauyi da ƙarfafa jiki. A zamanin yau, tsalle-tsalle ya kasu kashi biyu: tsalle-tsalle na igiya da tsalle-tsalle mara igiya. Wanene...
    Kara karantawa
  • Menene ayyuka da fa'idodin ƙwallon gudun igiyar ruwa

    Menene ayyuka da fa'idodin ƙwallon gudun igiyar ruwa

    Daga cikin na'urorin horarwa, ƙwallon gudun igiyar ruwa na ɗaya daga cikin mafi kyawun kayan aiki, kuma ƙwallon gudun igiyar kuma yana ɗaya daga cikin na'urori da aka fi sani. A lokaci guda, akwai ayyuka da fa'idodi da yawa na ƙwallon gudun igiyar ruwa, amma mutane da yawa ba su san menene tasirin ...
    Kara karantawa